Wasiliana nasi
Maswali
Mrejesho
SWAHILI
|
ENGLISH
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Mamlaka ya Afya ya Mimea na Viuatilifu Tanzania
lbl_iso_certified
MENU
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Dira na Dhamira
Muundo
Baraza la Wakurugenzi
Huduma Zetu
Ukaguzi
Afya ya Mimea
Viuatilifu
Usajili wa Viuatilifu
Uhifadhi wa Bioanuwai ya Mimea
Majaribio ya Ubora wa Viuatilifu
Usajili wa Biashara ya Viuatilifu
Toxicology
Kituo cha habari
Taarifa kwa Umma
Hotuba
Video
Picha
Machapisho
Hati ya Huduma kwa Mteja
Sheria na Kanuni
Sheria ya Afya ya Mimea, 2020
Machapisho
Ripoti
Machapisho ya Kisayansi
Ofisi za Kanda
Kanda ya Mashariki
Kanda ya Kaskazini
Kanda ya Nyanda za Juu Kusini
Kanda ya Magharibi
Kanda ya Kusini
Kanda ya Kati
Kanda ya Ziwa
Tozo
Ada za Viuatilifu na Huduma za Afya ya Mimea
Huduma za Maabara
Maabara ya Viuatilifu
Kuhakiki Ubora wa Viuatilifu
Uchambuzi wa Viuatilifu
Maabara ya Afya ya Mimea
Maabara ya Wakala wa Udhibiti wa Kibiolojia
Fomu za Maombi
Kurugenzi ya Usimamizi wa Viuatilifu
Kurugenzi ya Usimamizi wa Afya ya Mimea
Mwanzo
Kituo cha habari
Picha
Maktaba ya Picha
Wakulima Mbeya Waishukuru TPHPA kwa Teknolojia ya Kisasa ya Parachichi
(5)
4
Oct 26
Meneja wa kanda ya Nyanda za Juu Kusini Bi Christi...
4
Oct 26
Mtaalamu wa TPHPA akieleza kuhusu namna ya kutumia...
4
Oct 26
Wataalamu wa TPHPA wakigawa viuatilifu vya ruzuku...
Wataalamu wa TPHPA wakitoa elimu kwa wakulima kuhusu matumizi sahihi na salama ya viuatilifu Mkoani Simiyu.
(6)
22
Sep 26
Wataalamu wa TPHPA wakiwa kwenye picha ya pamoja n...
22
Sep 26
Wataalamu wa TPHPA wakifuraia jambo pamoja na waku...
22
Sep 26
Mtaalamu wa TPHPA akitoa elimu kwa wakulima kuhusu...
MWIGULU AIPONGEZA TPHPA KWA KUTOA HUDUMA BORA KWA WAKULIMA NCHINI
(4)
3
Aug 26
MWIGULU AIPONGEZA TPHPA KWA KUTOA HUDUMA BORA KWA...
3
Aug 26
MWIGULU AIPONGEZA TPHPA KWA KUTOA HUDUMA BORA KWA...
3
Aug 26
MWIGULU AIPONGEZA TPHPA KWA KUTOA HUDUMA BORA KWA...
Picha za matukio katika kilele cha Maadhimisho ya Siku ya Kimataifa ya Afya ya Mimea yaliyofanyika jijini Dodoma tarehe 12 Mei 2026.
(6)
15
May 26
Picha za matukio katika kilele cha Maadhimisho ya...
15
May 26
Picha za matukio katika kilele cha Maadhimisho ya...
15
May 26
Picha za matukio katika kilele cha Maadhimisho ya...
‹
1
2
3
4
5
6
7
›