Wasiliana nasi
Maswali
Mrejesho
SWAHILI
|
ENGLISH
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Mamlaka ya Afya ya Mimea na Viuatilifu Tanzania
lbl_iso_certified
MENU
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Dira na Dhamira
Muundo
Baraza la Wakurugenzi
Huduma Zetu
Ukaguzi
Afya ya Mimea
Viuatilifu
Usajili wa Viuatilifu
Uhifadhi wa Bioanuwai ya Mimea
Majaribio ya Ubora wa Viuatilifu
Usajili wa Biashara ya Viuatilifu
Toxicology
Kituo cha habari
Taarifa kwa Umma
Hotuba
Video
Picha
Machapisho
Hati ya Huduma kwa Mteja
Sheria na Kanuni
Sheria ya Afya ya Mimea, 2020
Machapisho
Ripoti
Machapisho ya Kisayansi
Ofisi za Kanda
Kanda ya Mashariki
Kanda ya Kaskazini
Kanda ya Nyanda za Juu Kusini
Kanda ya Magharibi
Kanda ya Kusini
Kanda ya Kati
Kanda ya Ziwa
Tozo
Ada za Viuatilifu na Huduma za Afya ya Mimea
Huduma za Maabara
Maabara ya Viuatilifu
Kuhakiki Ubora wa Viuatilifu
Uchambuzi wa Viuatilifu
Maabara ya Afya ya Mimea
Maabara ya Wakala wa Udhibiti wa Kibiolojia
Fomu za Maombi
Kurugenzi ya Usimamizi wa Viuatilifu
Kurugenzi ya Usimamizi wa Afya ya Mimea
Mwanzo
Habari
Habari
27 Oct, 2026
TPHPA YAUNGA MKONO JITIHADA ZA RAIS, YAUNGANA NA TBC KUPANDA MITI ZAIDI YA 300
Mamlaka ya Afya ya Mimea na Viuatilifu Tanzania (TPHPA) imeunga mkono jitihada za Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzani...
27 Aug, 2026
TPHPA YAFUNGUA FURSA KWA WAKULIMA KUPITIA UDHIBITI WA VISUMBUFU NA UFUNGUZI WA MASOKO YA KIMATAIFA YA MAZAO
Mamlaka ya Afya ya Mimea na Viuatilifu Tanzania (TPHPA) imeendelea kuweka mazingira yanayowawezesha wakulima kuongeza uz...
03 Aug, 2026
MWIGULU AIPONGEZA TPHPA KWA KUTOA HUDUMA BORA KWA WAKULIMA NCHINI
Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Mwigułu Lameck Nchemba (Mb), ameiipongeza Mamlaka ya Afya ya M...
30 Jun, 2026
MABILIONI YAWEKEZWA KUIMARISHA AFYA YA MIMEA, EU YAPONGEZA
June 10, 2026 Balozi wa Umoja wa Ulaya nchini Tanzania na Jumuiya ya Afrika Mashariki, Mhe. Christine Grau, ametembelea...
15 May, 2026
TPHPA YAADHIMISHA SIKU YA KIMATAIFA YA AFYA YA MIMEA KATIKA VIWANJA VYA NZUGUNI JIJINI DODOMA MEI 12, 2026
Serikali imeendelea kusisitiza umuhimu wa kuimarisha afya ya mimea nchini kama sehemu ya kuhakikisha usalama wa chakula...
27 Mar, 2026
TPHPA Yafanikisha utoshelevu wa chakula Nchini
Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Afya ya Mimea na Viuatilifu Tanzania (TPHPA), Prof. Joseph C. Ndunguru, amesema mamlaka hi...
11 Mar, 2026
TPHPA yapokea ugeni wa Wizara ya Fedha kutathimini utekelezaji wa mradi wa kuimarisha huduma za afya ya mimea na usalama wa chakula
Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Afya ya Mimea na Udhibiti wa Viuatilifu Tanzania (TPHPA), Prof. Joseph Ndunguru, amepokea...
12 Oct, 2025
TPHPA yaja na Teknolojia Mpya Kukabili Magonjwa na wadudu waharibifu wa mazao wilayani Kilolo Mkoani Iringa
Wakulima wa mazao ya mboga mboga na matunda wilayani Kilolo mkoani Iringa wameeleza kuwa changamoto za magonjwa na wadud...
27 Aug, 2025
TPHPA YASAINI HATI YA MASHIRIKIANO NA TAASISI YA UHASIBU TANZANIA (TPHPA)
ARUSHA, 27 AGOSTI 2025 – Mamlaka ya Afya ya Mimea na Viuatilifu Tanzania (TPHPA) na Taasisi ya Uhasibu Tanzania (T...
25 Aug, 2025
BW. MWELI AMEIPONGEZA MAMLAKA KWA JUHUDI ZAKE ZA KUFANIKISHA UFUNGUZI NA KUYALINDA MASOKO YA MAZAO YA KILIMO NDANI NA NJE YA NCHI
Katibu Mkuu wa Wizara ya Kilimo, Bw. Gerald Mweli, amefanya ziara ya kimkakati katika ofisi za Makao Makuu ya Mamlaka ya...
02 Jun, 2025
MHE. HUSSEIN BASHE, WAZIRI WA KILIMO, APOKEA NDEGE YA KILIMO AINA YA THRUSH 510P2+
Waziri wa Kilimo, Mhe. Hussein Bashe, ameitaka Mamlaka ya Afya ya Mimea na Viuatilifu Tanzania (TPHPA) kuanza mara moja...
14 May, 2025
TPHPA YAADHIMISHA SIKU YA KIMATAIFA YA AFYA YA MIMEA KATIKA VIWANJA VYA AZIMIO LA ARUSHA MEI 12, 2025
Arusha, 12 Mei 2025– Maadhimisho ya Siku ya Kimataifa ya Afya ya Mimea yamefanyika katika viwanja vya Azimio la Ar...
‹
1
2
3
›